สอบถามวิธีใส่ recaptcha ค่ะ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
pprn
PHP Super Hero Member
PHP Super Hero Member

สอบถามวิธีใส่ recaptcha ค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย pprn »

ขอวิธี หรือแนวทางการใส่ google reCAPTCHA ค่ะ
กำลังทำหน้ารับข้อมูลจากผู้ใช้ และต้องการใส่ google reCAPTCHA ใน code ของตนเองเพื่อป้องกัน spam

ตัวอย่าง
google reCAPTCHA
google reCAPTCHA
cap.jpg (17.01 KiB) Viewed 2077 times
:biggrin: ขอบคุณค่ะ
แก้ไขล่าสุดโดย pprn เมื่อ 01/08/2018 12:08 pm, แก้ไขไปแล้ว 4 ครั้ง.
Parichat
PHP VIP Members

Re: สอบถามวิธีใส่ recaptcha ค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Parichat »

ลองศึกษาดูจากลิ้งด้านล่างค่ะ
https://www.ninenik.com/%E0%B9%81%E0%B8 ... m-746.html
Live Simply, Laugh Often, Love Deeply.....
AePongsak

Re: สอบถามวิธีใส่ recaptcha ค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย AePongsak »

กำลังจะทำอะไรครับ รบกวนช่วยอธิบายให้หน่อยต้องการใส่ recaptcha ที่โปรแกรมอะไร หรือเขียนขึ้นเอง
รูปภาพ
ξν℮ry story has an end but in life every end is a neω ßeginning.
ภาพประจำตัวสมาชิก
sittikorncz
PHP Newbie
PHP Newbie
ติดต่อ:

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย sittikorncz »

ใช้เว็บไซต์แบบไหนครับ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด