การทำ download ช่วยด้วยครับ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

niponnet
PHP Sr. Member
PHP Sr. Member

การทำ download ช่วยด้วยครับ

Post by niponnet »

คือว่าผมอยากทำหน้าเว็บดาวน์โหลดไฟล์ จากserver อื่น แต่ตอนโหลดให้แสดงเป็น ip หรือ address ของ เรา จะทำไงครับ โดยที่เราไม่ต้องไปโหลดจากที่อื่น มาเก็บไว้ที่ server เราก่อน

เช่น ไฟล์อยู่ที่ ip 123.***.***.***

แต่ตอนโหลดให้เป็นของเรา 111.***.***.***

ทั้งๆที่ไฟล์ไม่ได้อยู่ที่เราแต่แสดง server เรา แบบนี้ครับพอจะมีวิธีมัยครับ ผู้รู้ช่วยทีครับ
  • Similar Topics
    Replies
    Views
    Last post

Return to “Programming - PHP”