สอบถามเรื่องLoginครับ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

sakrapeeoh
PHP Jr. Member

สอบถามเรื่องLoginครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย sakrapeeoh »

มีปัญหานิดหน่อยให้แก้หน่อยครับอาจารย์คือ ถ้าเราทำการlogin ใส่user และ password แล้วมันจะชอบจำค่าเก่าๆเราไว้ เช่นถ้าใส่user เป็น admin แล้วมันก็จะเอาค่าของ password ที่เราเคยใส่มาให้อัตโนมัติเลย ช่วยทำให้มันไม่ขึ้นมาได้มั้ยครับ ให้เรากรอกเองครับ อย่างงี้ความปลอดภัยก็ไม่มีเลยใช่มั้ยครับ ช่วยทีครับอาจารย์ครับ ขอบคุณครับ
login

Re: สอบถามเรื่องLoginครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย login »

เคยเจอเหมือนกัน ตั้งใน IE ของเราว่าอย่าจำแค่นี้ก็ได้แว้วววววววว
sakrapeeoh

Re: สอบถามเรื่องLoginครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย sakrapeeoh »

หมายถึงลบพวกคุ๊กกี้เราใช่มั้ยครับ ผมเข้าใจถูกเปล่าเอ่ย ต้องลองดูก่อนครับ ขอบคุณครับผม
ตอบกลับโพส