อยากทราบว่าถ้าหากจะต้องการดึงรูป avatar(รูปประจำตัวผู้ใช้งาน) เว็บบอร์ด phpbb มาใช้ อย่างไรครับ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
Ittichai_chupol
PHP VIP Members

อยากทราบว่าถ้าหากจะต้องการดึงรูป avatar(รูปประจำตัวผู้ใช้งาน) เว็บบอร์ด phpbb มาใช้ อย่างไรครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Ittichai_chupol »

ผมอยากทราบว่าถ้าหากต้องการที่จะนำรูปภาพของผู้ใช้งาน(Avatar) มาใช้งานเป็นไฟล์รูปภาพเพื่อนำมาใช้สำหรับการใช้งานร่วมกับฟังชั่นปรับแต่งรูปภาพ ผมจะต้องทำอย่างไรบางถึงจะดึงรูปภาพ ของ Avatar มาใช้ได้ครับ
แก้ไขล่าสุดโดย Ittichai_chupol เมื่อ 09/05/2019 7:58 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
ขอให้วันนี้เป็นวันที่ดี
ภาพประจำตัวสมาชิก
Ittichai_chupol

Re: อยากทราบว่าถ้าหากจะต้องการดึงรูป avatar(รูปประจำตัวผู้ใช้งาน) มาใช้ อย่างไรครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Ittichai_chupol »

ผมอยากได้รูปภาพในส่วนนี้ ครับ

ให้ดึงออกมาเป็นรูปแบบนี้ครับ
Selection_999(1423).png (79.91 KiB) Viewed 1301 times
ขอให้วันนี้เป็นวันที่ดี
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด