อยากให้ไฟล์แสดงบนหน้าจอของTkinterค่ะ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

mashato

อยากให้ไฟล์แสดงบนหน้าจอของTkinterค่ะ

Post by mashato » 16/09/2019 4:51 am

อยากทราบโค้ดที่ทำให้ไฟล์สามารถแสดงบนหน้าจอของเราในtkinterค่ะ ไม่ทราบว่ามีวิธีทำไหมคะ ไฟล์เป็น .txt ค่ะ

Return to “Programming - PHP”

Users browsing this forum: Google Adsense [Bot] and 19 guests