Q อยากทราบการนำไฟล์ html ที่เก็บไว้ในโฟลเดอร์ ส่งไปยัง web service ครับ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
birdkritsna
PHP Super Member

Q อยากทราบการนำไฟล์ html ที่เก็บไว้ในโฟลเดอร์ ส่งไปยัง web service ครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย birdkritsna »

ตอนนี้ผมเก็บไฟล์ html อยู่ในโฟลเดอร์อยู่แล้ว เลยอยากทราบวิธีเขียนที่จะส่งไฟล์ไปยัง web service เพื่อแปลงไฟลงไฟล์ pdf ได้อย่างไรบ้างครับ
หรือมีวิธีอื่นที่จะแปลงไฟล์ html ให้สามารถเแปลงไฟล์เป็น pdf ได้อย่างไรบ้างครับ
แก้ไขล่าสุดโดย birdkritsna เมื่อ 02/10/2019 8:14 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
thatsawan
PHP VIP Members
PHP VIP Members
ติดต่อ:

Re: Q อยากทราบการนำไฟล์ html ที่เก็บไว้ในโฟลเดอร์ ส่งไปยัง web service ครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย thatsawan »

กำลังจะทำอะไรค่ะ ทำไมต้องเอา HTML ส่งไปยัง web service
birdkritsna

Re: Q อยากทราบการนำไฟล์ html ที่เก็บไว้ในโฟลเดอร์ ส่งไปยัง web service ครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย birdkritsna »

thatsawan เขียน:กำลังจะทำอะไรค่ะ ทำไมต้องเอา HTML ส่งไปยัง web service
เพื่อแปลงไฟล์ pdf แล้วเรียกข้อมูลให้สามารถดาวน์โหลดได้ครับ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด