ขอ Code PHP ที่บอกขนาดพื้นที่ Drive ที่เหลือครับ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ทูน่า

ขอ Code PHP ที่บอกขนาดพื้นที่ Drive ที่เหลือครับ

Post by ทูน่า »

ขอเป็นตรวจสอบพื้นที่ที่เหลือบน Server นะครับ
คือ ผมอยู่ที่เครื่อง A ผมอยากรู้ว่าเครื่อง B มีเนื้อที่ใน Drive C เหลือเท่าไหร่
โดยเครื่อง A และ B อยู่ใน Network เดียวกันครับ

ยังไงผมขอเป็นส่งเมล์มาให้ด้วยนะครับ PM.com

ขอบคุณมาก ๆ ครับบบ

Return to “Programming - PHP”