ต้องการจ้างเขียนโปรแกรมด้วย PHP

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

bug
PHP Newbie
PHP Newbie

ต้องการจ้างเขียนโปรแกรมด้วย PHP

Post by bug »

ต้องการจ้างเขียนโปรแกรม PHP รายละเอียด
1. Import excel file เข้าฐานข้อมูล
2. มีหน้าจอสำหรับ input data
3. ออกรีพอร์ท
4. Export ออกเป็น Text file

มีผู้ใช้งานใช้งาน 20-30 users

ติดต่อ วัชราภรณ์ pm

เฉลิมพล

Re: ต้องการจ้างเขียนโปรแกรมด้วย PHP

Post by เฉลิมพล »

ขอติดต่อทางอีเมล์ได้หรือไม่ครับ

เฉลิมพล

Re: ต้องการจ้างเขียนโปรแกรมด้วย PHP

Post by เฉลิมพล »

ถ้าอย่างไรแล้วส่งข้อมูลที่ใช้ในการติดต่อมาที่
หากยังหาคนดำเนินการไมได้

ด้วยนะครับ

ขอบคุณ
Last edited by mindphp on 20/07/2011 6:54 pm, edited 3 times in total.
Reason: ห้ามลงเบอร์โทร หรือ E-mail เสียมารยาทในการใช้บอร์ด ติดต่อทาง pm เท่านั้น

นันทภพ

Post by นันทภพ »

สนใจครับ เคยเขียน php+excel มาแล้วครับ ปัจจุบันยังใช้งานอยู่
ติดต่อทางเมลล์หรือเอ็มครับ ที่ pm
Last edited by mindphp on 20/07/2011 6:54 pm, edited 2 times in total.
Reason: ห้ามลงเบอร์โทร หรือ E-mail เสียมารยาทในการใช้บอร์ด ติดต่อทาง pm เท่านั้น

โปรแกรมเมอร์

Post by โปรแกรมเมอร์ »

รับเขียนโปรแกรมเพื่องานธุรกิจและโปรเจคนักศึกษา
รับประกันผลงานด้วยประสบการณ์กว่า 15 ปี
pm
Last edited by mindphp on 20/07/2011 6:54 pm, edited 2 times in total.

Zax

Post by Zax »

รบกวนขอ เบอร์โทร, PM หรือ Email ในการติดต่อด้วยค่ะ

Post Reply

Return to “Programming - PHP”