อยากทราบวิธีก่ารเปิด exe ใน ubutu เวอชั่น 14

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
Ittichai_chupol
PHP VIP Members

อยากทราบวิธีก่ารเปิด exe ใน ubutu เวอชั่น 14

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Ittichai_chupol »

ผมอยากทราบถ้าหากต้องการจะเปิดไฟล์ประเภท .exe ใน ubutu เวอชั่น 14 จะต้องทำอย่างไรบางครับ
- เนื่องจากผมมีโปแกรมที่เป็นไฟล์ .exe แต่ผมไม่รู้ว่าจะเปิดอย่างไรครับ
จึงอยากทราบวิธีการ
ขอให้วันนี้เป็นวันที่ดี
thatsawan
ติดต่อ:

Re: อยากทราบวิธีก่ารเปิด exe ใน ubutu เวอชั่น 14

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย thatsawan »

โปรแกรมอะไร ทำไมถึงใช้ .exe
Ittichai_chupol

Re: อยากทราบวิธีก่ารเปิด exe ใน ubutu เวอชั่น 14

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Ittichai_chupol »

thatsawan เขียน: 17/01/2020 3:19 pm โปรแกรมอะไร ทำไมถึงใช้ .exe
โปรแกรม seleniumtest ครับ
ขอให้วันนี้เป็นวันที่ดี
ตอบกลับโพส