อยากทราบการเอาเลขมาคุณในช่อง 10อัน แล้วมาแล้วผลข้างล่างครับ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

comopal
PHP Newbie
PHP Newbie

อยากทราบการเอาเลขมาคุณในช่อง 10อัน แล้วมาแล้วผลข้างล่างครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย comopal »

โค้ด: เลือกทั้งหมด

<div name="com1" data-ng-app="" data-ng-init="quantity=1;price=10">

Quantity: <input type="number" ng-model="quantity">
							Price: <input type="number" ng-model="price"readonly>

<p name="t-shirt" id="t-shirt"><b>Total in dollar:</b> {{quantity * price}}</p>

</div>

<div name="com1" data-ng-app="" data-ng-init="quantity=5;price=10">

Quantity: <input type="number1" ng-model="quantity1">
							Price: <input type="number1" ng-model="price1"readonly>

<p name="s-shirt" id="s-shirt"><b>Total in dollar1:</b> {{quantity1 * price1}}</p>
							</div>
อันนี้โค้ดของผมครับตอนแสดงมันแสดงแค่ อันบนอันเดียวแต่อันข้างล่างมันไม่แสดงครับต้องแก้ไขอย่างไงหรอครับ ขอบคุณครับ

Quantity:
3
Price:
10
Total in dollar: 30

Quantity:
Price:
Total in dollar1: {{quantity1 * price1}} << อันนี้ตอนแสดงผลครับ ทำไมอันล่างมันถึงไม่แสดงหรอครับ
LEG
PHP Hero Member
PHP Hero Member
ติดต่อ:

Re: อยากทราบการเอาเลขมาคุณในช่อง 10อัน แล้วมาแล้วผลข้างล่างครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย LEG »

:like:
ศูนย์รวมเครื่องวัดคุณภาพ https://legatool.com/
ผู้เชี่ยวชาญของตลาดเครื่องมือวัด อุปกรณ์ทดสอบ และชุดทดสอบที่ใหญ่ที่สุดในประเทศไทย
ตอบกลับโพส