ลงAppservที่D:แล้วGrahpไม่ขึ้น

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

Unnonim

ลงAppservที่D:แล้วGrahpไม่ขึ้น

Post by Unnonim »

รบกวนผู้รู้ด้วยค่ะ...คือตอนลง Appserv ที่ C: แล้วสามารถแสดง Graph ได้ (ใช้ jpgraph) แต่พอ Up ขึ้นจริงๆ ซึ่ง Appserv อยู่ที่ D: ทำให้ Graph ไม่แสดงค่ะ จะขึ้นเป็นกากบาทแทน ไม่ทราบว่าต้องแก้ config ตรงไหนหรือเปล่าคะ รบกวนด้วยค่ะ เครียดมาก ไม่รู้จะทำไงดี ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

imsn
PHP Super Member
PHP Super Member

Re: ลงAppservที่D:แล้วGrahpไม่ขึ้น

Post by imsn »

เครียดมาก็กินถั่วซักเม็ด ซิครับ 555
ลองดู phpinfo() ซิครับว่าทั้งสองที่อะไรมันต่างกัน
ช่วยตอบเพราะอยากโปรโหมทเว็บ คิคิคลิกเลย
หาเพื่อนฝรั่งคุย M ...

Post Reply

Return to “Programming - PHP”