การใช้ databass

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

b

การใช้ databass

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย b »

คือ มีปัญหาอย่างนี้ครับ

up load fise ขึ้น hostแล้ว
แต่ว่าใน data ฯ ไม่มีสักfile
ต้องทำไงต่อครับ

อยากทราบขึ้นตอนและรายละเอียดในการ ใช้ data b ครับ

ขอบคุณครับ มือใหม่สุดๆ ครับ
genocideaon
PHP Sr. Member
PHP Sr. Member

Re: การใช้ databass

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย genocideaon »

เขาต้อง export จากในเครื่องเราแล้ว import เข้าโฮส ป่าวคัฟ ผมทำแบบนั้นอ่ะคัฟ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด