ปัญหามากมายค่ะ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

pum

ปัญหามากมายค่ะ

Post by pum » 17/01/2006 10:37 pm

เครื่อง Win XP จะทำโปรเจคฃค่ะ
1. php ใช้คู่กับ SQLserver ๆได้ไหมค่ะ ถ้าได้จะมีปัญหาเกิดขึ้นไหมค่ะ
2. php ถ้าใช้คู่กับ Dream MX ทำยังไงถึงจะเรียกใช้ php ได้ค่ะ
3. จะใช้ phpmayadmin หรือ SQL Server หรือ MySql ดีกว่ากันค่ะ

:cry:

Post Reply

Return to “Programming - PHP”

Users browsing this forum: No registered users and 13 guests