ช่วยเรื่องโปร เจคที ครับ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ozaga001

ช่วยเรื่องโปร เจคที ครับ

Post by ozaga001 » 10/11/2010 11:33 pm

คือ ว่า ผมเริ่มทำโปรเจค1 อะ ครับแล้ว ที่นี่ ผม จะทำโปรเจค ประมาณ เช็คสถานะคอมพิวเตอร์ ว่ามันเปิดอยู่ หรือ ปิดอยู่
ครับ คือ ว่า ผม ใช้ vb ดีไหม ครับแล้ว คือ ถ้าเปิด อยู่ ก็ ให้มัน ขึ้นไฟสีแดง ถ้า ปิด อยู่ ก็ ขึ้นไฟสีดำ อะไร ประมาณนี้อ่ะครับ
คือ ผม อยาก รู้ ว่า มัน จะใช้โปรแกรมไหน ที่มัน จะเช็ค สถานะ แล้ว ให้ มัน เชื่อม กะ vb ได้อะครับ ที่มัน จะโชว์ ไฟ ว่า ติดอยู่หรือไม่ อะ ครับ
ขอบคุณครับ

Return to “Programming - PHP”

Users browsing this forum: No registered users and 18 guests