สอบถามการหาค่าเฉลี่ยจาก timestamp ค่ะ sql

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

getter

สอบถามการหาค่าเฉลี่ยจาก timestamp ค่ะ sql

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย getter »

คือถ้าเรารับข้อมูลที่อัพเดทตลอดมาไว้ใน database แล้วเราอยากได้ค่าเฉลี่ยของข้อมูล แต่ละ fieldเป็นรายชั่วโมง(จาก timestamp ) เข้าใจว่าต้องหาผลรวมของข้อมูลก่อนแล้วหารด้วยจำนวนข้อมูล เราต้องเขียน sql ยังไงคะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
icphp
PHP Full Member
PHP Full Member

Re: สอบถามการหาค่าเฉลี่ยจาก timestamp ค่ะ sql

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย icphp »

ดูบทที่ 9 ในนี้ เลยครับ
viewtopic.php?f=74&t=18516
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด