ตามหาทีมงาน freelance ทำเว็บไซต์

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

labels.la
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: ตามหาทีมงาน freelance ทำเว็บไซต์

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย labels.la »

ยังทันไหมคับหรือ คบแล้ว
kapook23
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: ตามหาทีมงาน freelance ทำเว็บไซต์

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย kapook23 »

โปรเจ็คร่วมทีม น่าสนใจดีครับ
ขอเข้าร่วมด้วยครับ

ผมเน้นหาลูกค้าได้, เขียนเว็บ php ได้(แต่ไม่ค่อยเก่ง), ออกแบบได้(แต่ไม่ค่อยเก่ง)
สรุป.. ถนัดหาลูกค้ามากกว่าครับ ส่วนใหญ่ลูกค้าจะสอบถามมาเอง แต่เราปฏิเสธไปเพราะติดตรงกลัวทำเว็บมาได้ไม่ดีตามที่ลูกค้าต้องการ

ปัจจุบัน.. ทำงานออนไลน์ส่วนตัวเกี่ยวกับเว็บไซต์นี่แหละ 8)
Changpuak

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Changpuak »

ชื่อ นพพร ครับ ประสบการณ์ 2 ปี สนใจร่วมด้วยครับ ยังเปิดรับอยู่หรือเปล่าครับ
เว็บประมูล ระบบสินค้าออนไลน์
php
mysql
ajax
photoshop
winwalk
PHP Newbie
PHP Newbie

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย winwalk »

ผมมีเพื่อนเก่งด้านนี้ไว้จะให้เพื่อนแวะเข้ามาดูละกันนะครับ
Dream

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Dream »

อายุ 21 เรียนอยู่

ถนัด ด้าน php programin นิดหน่อย

แต่ สนใจทำในด้าน seo ครับ ^ ^ :biggrin: :biggrin:
somsak01
PHP Jr. Member
PHP Jr. Member
ติดต่อ:

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย somsak01 »

freelance เยอะนะเนี้ย
กฏและข้อควรปฏิบัติในการใช้งาน
https://www.mindphp.com/forums/viewtopic.php?f=6&t=6393
Wmonsuksa

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Wmonsuksa »

หวัดดีครับ ผม Mr.Wan ผมสนใจร่วมงานเขียนเว็บและดูแลเว็บครับ....
ตอนนี้ผมใช้ Dreamweaver+mysql,Wordpress,Photoshop,Flash เขียนเว็บอยู่ครับ
ผมทำงาน Freelance ครับ ติดต่อ pm
ยินดีร่วมงานกับทุกท่านครับผม..................
notanimore

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย notanimore »

ชื่อ กรกฎ ครับ
web design and program
photoshop illus flash
แก้ไขล่าสุดโดย mindphp เมื่อ 18/09/2011 7:25 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
เหตุผล: ติดต่อทาง pm เท่านั้น
husky
PHP Newbie
PHP Newbie

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย husky »

อยากเข้าร่วมด้วยครับ สนใจด้าน
php program

seo ก็พอได้นะครับ
saravut

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย saravut »

ทีมงานเต็มหรือยังครับ
ถ้ายังขอสมัครด้วยคน

Mail : [email protected]

skill : PHP,MySQL,JavaScript,Ajax
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด