สอบถาม Warning ตรงนี้ หมายความว่าอะไรค่ะ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

suhaila
PHP Super Member
PHP Super Member

สอบถาม Warning ตรงนี้ หมายความว่าอะไรค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย suhaila »

Warning ตรงนี้ หมายความว่าอะไรค่ะ
Programming - PHP-1.png
Programming - PHP-1.png

โค้ด: เลือกทั้งหมด

<?php 
while ($fetch = mysqli_fetch_assoc($result)) {
 ?>
ภาพประจำตัวสมาชิก
tsukasaz
PHP VIP Members
PHP VIP Members

Re: สอบถาม Warning ตรงนี้ หมายความว่าอะไรค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย tsukasaz »

ตัวแปร $result เอามาจากไหนครับ ลองตรวจสอบค่าของมันดูว่ามีอะไรไหม

มันต้องเป็นค่าที่มาจากการ query ข้อมูลในฐาน
The last bug isn't fixed until the last user is dead. (Sidney Markowitz, 1995)
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด