จ้างหาคนเขียนเว็บแนวเดียวกับ ensogo

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

kwamkid
PHP Newbie
PHP Newbie

จ้างหาคนเขียนเว็บแนวเดียวกับ ensogo

Post by kwamkid » 23/04/2011 11:50 pm

รับจ้างหาคนเขียนเว็บแนวเดียวกับ ensogo ครับ
สำหรับเพื่อนๆที่สนใจ ส่งรายละเอียดชื่อและผลงานมาได้นะครับผมที่

สนใจด่วนเลยครับ!!
Last edited by mindphp on 24/04/2011 12:53 am, edited 1 time in total.
Reason: ติดต่อทาง pm เท่านั้น

Return to “Programming - PHP”

Users browsing this forum: No registered users and 13 guests