ติดตั้ง Joomla จากไฟล์ที่ Clone มาไม่ได้ครับ

ถามตอบ ปัญหาการพัฒนา Extension ไม่ว่าจะเป็น Module plugin Component หรือ แม้แต่ template การปรับแต่งโค้ด Joomla ต่างๆ ทุกเวอร์ชั่น 1.5 2.5 หรือ 3.x

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

Before Dong
PHP VIP Members
PHP VIP Members

ติดตั้ง Joomla จากไฟล์ที่ Clone มาไม่ได้ครับ

Post by Before Dong »

พอกดติดตั้งแล้ว พอรอโหลดจนเต็ม ก็วนกลับมาหน้าให้กดติดตั้งเหมือนเดิมครับโดยที่ไม่ข้อวามหรือ Error อะไรแจ้งเตือนเลย
*** แต่ติดตั้ง Joomla ปกติได้นะครับ ที่ไม่ใช่ตัวที่ Clone มา
1.jpg (89.78 KiB) Viewed 718 times
2.jpg (60.34 KiB) Viewed 718 times
1.jpg (89.78 KiB) Viewed 718 times

Minanda
PHP Jr. Member
PHP Jr. Member

Re: ติดตั้ง Joomla จากไฟล์ที่ Clone มาไม่ได้ครับ

Post by Minanda »

สวัสดีครับ, Before Dong
ลองดูวีดีโอนี้ดูครับ เกี่ยวกับกับ MJClone ครับ
=> https://www.youtube.com/watch?v=hJYRCTFV1H8

Post Reply
  • Similar Topics
    Replies
    Views
    Last post

Return to “Joomla Development”