อินเฟอร์ซอร์ท หรือ อินฟอร์ซอร์ฟ คืออารายครับ

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

vodkaman
PHP Newbie
PHP Newbie

อินเฟอร์ซอร์ท หรือ อินฟอร์ซอร์ฟ คืออารายครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย vodkaman »

อินเฟอร์ซอร์ท หรือ อินฟอร์ซอร์ฟ อารายเนี๊ยครับ มันคืออาราย จะไปหาข้อมูลได้ที่ไหน

อยากทราบรายละเอียดเอาไปทำรายงานอ่ะครับ ไม่ทราบว่ามีใครพอจะรู้ไหมครับ ผมไม่รู้ว่าจะไปหาที่ไหนอ่ะครับ

รบกวนผู้รู้หน่อยนะครับ ถ้าไม่รบกวนเกินไปเมลล์ มาให้หน่อยจะขอบคุณมากเลยครับ ******** ขอบคุณมากครับ..
แก้ไขล่าสุดโดย mindphp เมื่อ 01/09/2009 8:04 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
เหตุผล: ?????????????????? E-mail ???????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????
ภาพประจำตัวสมาชิก
tissana
PHP Sr. Member
PHP Sr. Member
ติดต่อ:

Re: อินเฟอร์ซอร์ท หรือ อินฟอร์ซอร์ฟ คืออารายครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย tissana »

เอ๋ แล้ว ภาษาอังกฤษมันเขียนอย่างไรครับ ลองหาใน google หรือยังครับ ผมว่ามันน่าจะมีนะครับ หรือว่าหาแล้วไม่เจอหรือครับ
ตอบกลับโพส