อยยากรู้มากๆๆpaypal

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

sasa

อยยากรู้มากๆๆpaypal

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย sasa »

การสมัครต้องใช้อีเมลล์เดียวกับอีเมลล์ในเวปเราไหมคะ
suukmiie
PHP Jr. Member
PHP Jr. Member
ติดต่อ:

Re: อยยากรู้มากๆๆpaypal

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย suukmiie »

ไม่จำเป็นครับ แต่ถ้าคุณเป็นเวบอีคอมเมิร์ซ ถ้าอีเมลล์เพย์พาลเป็นคนละเมลล์กับที่คุณแสดงในเวบ ลูกค้าอาจไม่มั่นใจที่จะโอนเงินให้นะครับ
magka
PHP Newbie
PHP Newbie

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย magka »

มายืนยันอีกเสียงครับว่าไม่จำเป็น ^^
kwanbenze
PHP Newbie
PHP Newbie

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย kwanbenze »

ไม่จำเป็นค่ะ

แต่พาสเวิ่ดอีเมลล์ตัวเดียวกัน

คุนอาจจะกำหนด แอคเค้าแต่ละอันต่างกันก้อได้ (เช่นระหว่าง การเข้าอีเบย์กับ เพย์พอล)
ตอบกลับโพส