ทำอย่างให้php เรียกไฟล์ในโฟร์เดอร์ได้

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ruti

ทำอย่างให้php เรียกไฟล์ในโฟร์เดอร์ได้

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย ruti »

ผมต้องการให้ เว็บแสดงข้อมูลไฟล์ ที่ได้จากการ อัพโหลดเองและสามารถเรียกใช้ได้ ผมต้องเขียน สคลิป อย่างไรวอนผู้รู้ช่วยอธิบายหน่อยหรือบอกแหล่งข้อมูลให้หน่อย..............ขอบคุณครับ....
ruti

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย ruti »

ผมต้องการให้ เว็บแสดงข้อมูลไฟล์ ที่ได้จากการ อัพโหลด เป็น ไฟล์ พาวเวอร์พอยต์

(หมายความว่าพอมีคน อัพไฟล์ พาวเวอร์พอยต์ ขึ้น ...มันก็แสดงไฟล์ข้อมูลพร้อมลิงค์เพื่อเปิดไฟล์นั้นทันที..........ขอบคุณที่ชี้แนะ)
4404

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย 4404 »

ตังอย่างข้างบนก็ใช้ได้แล้วนี่ครับ
เอาไป ใส่ tag ลิงค์ ใน loop เอาก็ ใช้ได้แล้ว ..............
ruti

มันรายงานแค่ จำนวน ไฟล์ (Directory handle: Resource id #2 Files: . .. )ไม่มีลิงค์ให้เปิดไฟล์ครับ.....ขอบคุณทีมีน้ำใจ...ครับผม....
ตอบกลับโพส