codeเตือน

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

too

codeเตือน

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย too »

Warning: session_start()" Cannot send session cookie- headers already sent by
(output started at/........... หมายถึงอะไรครับ แก้อย่างไร
4404

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย 4404 »

มีการ ส่ง ค่า อื่นๆ ไปยัง browser ก่อนเรียกใช้ function ทำให้ เกิด Warning:
ภาพประจำตัวสมาชิก
luckyboy
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: codeเตือน

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย luckyboy »

too เขียน:Warning: session_start()" Cannot send session cookie- headers already sent by
(output started at/........... หมายถึงอะไรครับ แก้อย่างไร

session_start() ฟังชั่นนี้ต้องไว้บนสุดเสมอนะครับ
ตอบกลับโพส