อยากทราบว่าทำอย่างไรให้ php สามารถ convert เป็น pdf ได้

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

arm150

อยากทราบว่าทำอย่างไรให้ php สามารถ convert เป็น pdf ได้

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย arm150 »

ไม่ทราบว่าพอจะรู้มั้ยครับว่าจะทำอย่างไรเมื่อเวลาอัพไฟลจำพวก word , excel , jpg แล้วให้แปลงไฟล์นั้นเป็น pdf เลย
คือไม่ต้องการที่จะ ให้มัน generate น่ะครับ อย่างให้แปลงไฟล์ได้เลย พอจะมีโค้ดหรือไม่ครับ รบกวนท่านผู้รู้ด้วยครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
mindphp
ผู้ดูแลระบบ MindPHP
ผู้ดูแลระบบ MindPHP
ติดต่อ:

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย mindphp »

daizuke

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย daizuke »

ไม่มีหรอกครับ โค๊ดแบบนั้นหนะ แต่อีกไม่นานก็ไม่แน่ครับเพราะเข้าใจว่าอีกหน่อย browser คงเป็น OS อีกตัวในอนาคตครับเห็น nectech บอกว่าอย่างนั้นน่ะ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด