หาโปรแกรมเมอร์ครับ มีงานติดตั้งเว็บที่เขียนด้วย php และใช้ Zend Framework ได้

MindPHP News แนะนำ ข่าวสาร บทความ โปรแกรม ที่เขียน ด้วย ภาษา ต่างๆ ที่ออกใหม่ หรือ ออกเวอร์ชั่นใหม่ๆ ทั้ง เทคโนโลยี IT โปรแกรมมิ่ง และรายงานปัญหาการใช้งาน บอร์ด Mindphp.com และ โปรแกรมคำนวณต่างๆ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

surabky
PHP Newbie
PHP Newbie

หาโปรแกรมเมอร์ครับ มีงานติดตั้งเว็บที่เขียนด้วย php และใช้ Zend Framework ได้

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย surabky »

คือผมมี API Key ที่ได้รับจากเว็บต่างประเทศให้ใช้งานได้
โดยเขามีเว็บตัวอย่างที่เขียนด้วย PHP มาให้ ให้ผมไปติดตั้งและแก้ไขหน้าตาเว็บเอาเอง
เว็บตัวอย่างที่ให้มา ระบุเจาะจงใช้ Zend Framework เท่านั้นในการทำงาน
Zend Framework นี่แหละทำให้ต้องมาหาโปรแกรมเมอร์ติดตั้งเว็บให้ครับ
เนื่องจากผมเคยใช้แต่พวก Joomla! หรือไม่ก็ Wordpress เท่านั้น เจออันนี้เข้าไป ไปไม่เป็นครับ

เลยอยากสอบถามว่า งานลักษณะนี้มีใครสนใจบ้างครับ แจ้งมาได้เลย จะส่งรายละเอียดงานไปให้
เพื่อพิจารณาค่าใช้จ่ายครับ

ขอบคุณครับ
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด