ช่วยหน่อยครับ ธนาคารจำลอง

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

heroxbay
PHP Newbie
PHP Newbie

ช่วยหน่อยครับ ธนาคารจำลอง

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย heroxbay »

คือแบบว่า ตอนนี้ผมทำระบบร้านขายของออนไลค์ และต้องทำระบบธนาคารจำลอง การจำลองการชำระเงินผ่านบัตรเครดิต ซึ่งมี หมายเลขบัตร, รหัสยืนยัน, วันสิ้นสุดการใช้งาน
ใช้ php เขียน sql ฐานข้อมูล

ตอนนี้เหลืออันนี้อันเดียวครับ ใครรู้บอกหน่อยนะครับว่า ผมต้องทำยังไง ต่อ แบบไหน ครับ
winwalk
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: ช่วยหน่อยครับ ธนาคารจำลอง

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย winwalk »

รอผู้รู้มาตอบครับ
heroxbay
PHP Newbie
PHP Newbie

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย heroxbay »

ใครรู้ ช่วยหน่อยนะครับ
yedped
PHP Newbie
PHP Newbie

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย yedped »

ไม่มีคนมาตอบเลย
ตอบกลับโพส