การ Extend ออกหน้า Microsoft Word

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

umman
PHP Newbie
PHP Newbie

การ Extend ออกหน้า Microsoft Word

Postby umman » 21/07/2006 3:56 pm

คือผมเขียนโปรแกรมระบบบสนับสนุนงานวิจัยเป็น Project ของนักศึกษา IT นะครับ

ที่นี้ผมใช้ภาษา php html เขียนออกแบบหน้าจอ เพียงแต่ว่า มันต้องมีบางหน้าที่สามารถทำ

การ Extend ออกหน้า Word ได้ ผมทราบเพียงว่าต้องใช้ Sciprt ในการสั่งงาน

แต่ทำไม่เปนนะครับ ใครพอมีความรู้อะไรช่วยบอกทีนะคับ หรือพอมีตัวอย่างอะไร ก็ขอคำชี้แนะ

ด้วยนะครับ จะได้นำไปศึกษาและใช้งานต่อไป ขอบคุณมากครับ :-D

4404

Postby 4404 » 21/07/2006 6:32 pm

การ Extend ออกหน้า Word
ยังไง หรือครับ มะเข้าใจ

Return to “Programming - PHP”