พอดีจะทำ Full Text Index ของข้อมูลประเภท MS word, TXT, HTML, MHT แนะนำได้ไหมค่ะว

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

linjee

พอดีจะทำ Full Text Index ของข้อมูลประเภท MS word, TXT, HTML, MHT แนะนำได้ไหมค่ะว

Post by linjee »

พอดีจะทำ Full Text Index ของข้อมูลประเภท MS word, TXT, HTML, MHT แนะนำได้ไหมค่ะว่าควรใช้โปรแกรมอะไรทำ และควรจะทำแนวไหนดี ?? ตอนนี้เท่าที่รู้คือ มีรุ่นพี่แนะนำ Lucene มาค่ะ
  • Similar Topics
    Replies
    Views
    Last post

Return to “Programming - PHP”