เข้าe-gold ไม่ได้ค่ะ

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

4404

เข้าe-gold ไม่ได้ค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย 4404 »

คอมฯดิฉันมันเสียแล้วเอาไปซ่อมมาน่ะค่ะ ตอนนี้ใช้ได้ปกติ
แต่ไม่สามารถเข้าใช้e-gold อย่างเคย จะทำไงดีค่ะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ooy
PHP Newbie
PHP Newbie

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย ooy »

มีข้อความใดบอกว่าเข้าไม่ได้ อาจแนะนำให้ได้
wutwutsci
PHP Newbie
PHP Newbie

pin ?????

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย wutwutsci »

ไม่ทราบว่าให้ใส่ pin หรือเปล่าครับ...ถ้าใช่ก็ไปเอาจากemail ที่ใช้สมัครแหละ...
แต่ใช้ได้แค่ 15 นาทีนะ หลังจาก 15 นาทีก็ต้องขอ pin อันใหม่
ถ้าเข้าจาก ip ที่ต่างจากเดิม...น่ะครับ...เขาจะให้ใส่ pin เพื่อความปลอดภัย...
ตอบกลับโพส