สอบถามโปรแกรมที่ ตรวจสอบ ฟอนด์ข้อความของภาพ

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
Thanavat_n
PHP VIP Members

สอบถามโปรแกรมที่ ตรวจสอบ ฟอนด์ข้อความของภาพ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Thanavat_n »

สอบถามโปรแกรมที่ ตรวจสอบ ฟอนด์ข้อความของภาพ ว่าใช้ฟอนด์ตัวไหนครับ ซึ่งอยากจะได้ ฟอนด์เดียวกับภาพนำมาใช้งานกราฟฟิค
แต่ไม่รู้ว่าต้องใช้โปรแกรมไหน สแกนตัวฟอนด์ ได้บ้างครับ
[email protected]

Re: สอบถามโปรแกรมที่ ตรวจสอบ ฟอนด์ข้อความของภาพ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย [email protected] »

ถ้าใช้ chrome ลองดูเป็น extension ตัวนี้ไหมครับ

https://chrome.google.com/webstore/deta ... lpmlmfcogm
adflyonovereq
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: สอบถามโปรแกรมที่ ตรวจสอบ ฟอนด์ข้อความของภาพ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย adflyonovereq »

เจอปัญหาเหมือนกันครับ
Thanavat_n

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Thanavat_n »

มันสามารถใช้กับ รูปภาพได้ไหมครับ
[email protected]

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย [email protected] »

Thanavat_n เขียน: 24/01/2023 5:29 pm มันสามารถใช้กับ รูปภาพได้ไหมครับ
ส่วนตัวผมคิดว่าตัวที่แนบให้พี่ไปด้านบน น่าจะใช้กับรูปภาพไม่ได้ครับ
เหมือนตัวนี้เค้าจะตรวจสอบข้อความที่เป็น HTML อะไรประมาณนี้ครับ ผมคิดว่านะครับ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด